![](https://www.kkphospital.go.th/wp-content/uploads/IMG_0148.jpg)
ผู้อำนวยการโรงพยาบาลกุดข้าวปุ้นรับมอบเตียงผู้ป่วย
นายแพทย์ศุภฤกษ์ ศรีคำ ผูู้อำนวยการโรงพยาบาลกุดข้าวปุ้นพร้อมคณะกรรมการบริหารโรงพยาบาล รับมอบเตียงผู้ป่วยจาก กลุ่ม “ชวนทำดี”โดยโรงกลึงศิริชัยการช่างนำโดยคุณ ศิริพร ศักดิ์ศิริโสภณ และกลุ่ม “ชวนทำบุญ” โดยนายเกียรติชัย กิตติเชิดวงศ์ พร้อมผู้มีจิตสัศรัทธา